*
A.Bilbao Atletico 1 - 1 Vallecano Hạng nhất Anh, lúc này - 19/10 Huddersfiel 0 - 1 Preston North over Norwich thành phố 0 - 1 Luton Town Swansea 3 - 2 Reading Football Club Blackburn 2 - 0 Sunderland Stoke 0 - 1 Rotherham United West Bromwich Albion Football Club 0 - 2 Bristol city Coppa Italia, bây giờ - 19/10 Torino 4 - 0 Cittadella Spezia 20:00 Brescia Parma 23:00 Bari VĐQG Bỉ, từ bây giờ - 19/10 RFC Seraing 0 - 1 Cercle Brugge Genk 6 - 1 Westerlo VĐQG Argentina, lúc này - 19/10 Club Atlético Colón 1 - 2 Club Social y Deportivo Defensa y Justicia Club Atlético Lanús 0 - 1 Racing Club Club Atlético Huracán 07:30 Club Atletico Platense Central Cordoba de Santiago 07:30 Tigre VĐQG Bỉ, từ bây giờ - 19/10 Union St.Gilloise 23:30 Gent Hạng nhất người yêu Đào Nha, hôm nay - 19/10 Torreense 0 - 1 Belenenses SAD Benfica B 5 - 1 Mafra VĐQG phái mạnh Phi, từ bây giờ - 19/10 Lamontville Golden Arrows 0 - 2 Orlando Pirates Hạng nhất người thương Đào Nha, bây giờ - 19/10 Feirense 1 - 2 Moreirense Hạng độc nhất vô nhị Brazil, bây giờ - 19/10 Brusque 2 - 2 Novorizonti Cruzeiro 07:30 Guarani Hạng nhất ý trung nhân Đào Nha, lúc này - 19/10 Academico Viseu 21:30 Leixoes FC Porto B 21:30 Penafiel VĐQG phái nam Phi, từ bây giờ - 19/10 AmaZulu FC 22:00 Maritzburg United Hạng độc nhất vô nhị Scotland, bây giờ - 19/10 Inverness CT 0 - 1 Hamilton Academical J League 2, từ bây giờ - 19/10 Machida Zelvia 17:00 Ventforet Kofu VĐQG Ai Cập, từ bây giờ - 19/10 Al Masry 0 - 3 Ceramica Cleopatra Cúp non sông Thổ Nhĩ Kỳ, bây giờ - 19/10 Adana Demirspor 5 - 0 Adiyamanspo Cúp giang sơn Hà Lan, bây giờ - 19/10 SV Urk 2 - 0 Staphorst GVVV Veenendaal 1 - 3 FC Den Bosch Harkemase Boys 1 - 5 FC Volendam Hoek 2 - 4 SC Heerenveen Koninklijke HFC 0 - 1 Telstar Almere thành phố FC 2 - 0 đứng top Oss Rijnsburgse Boys 1 - 3 De Graafschap Excelsior '31 2 - 3 ADO Den Haag DFB Cup, bây giờ - 19/10 Hoffenheim 5 - 1 Schalke 04 Darmstadt 2 - 1 Gladbach Eintracht Braunschwei 1 - 2 Wolfsburg Elversberg 0 - 1 Bochum Cúp nước nhà Hà Lan, hôm nay - 19/10 Roda JC Kerkrade 2 - 2 Heracles Cúp giang sơn Thổ Nhĩ Kỳ, lúc này - 19/10 Kirklarelis 17:00 Yeni Orduspor Van Spor Kulubu 17:00 Elazig Belediyespo Corum FK 18:00 Esenler Erokspor Denizlispor 18:00 Ayvalikgucu Belediyespo Etimesgut Belediyespo 18:00 68 Aksaray Belediyespo Kirsehir Belediyespo 18:00 Iskenderun FK Altinordu 18:00 Sapanca Genclikspor Nazilli Belediyespo 18:00 Arnavutkoy Belediyespo Balikesirsp 18:00 Ofspor Usakspor 18:00 Gumushanesp Sanliurfasp 18:00 Karaman Belediyespo 1928 Bucaspor 18:00 Artvin Hopaspor Goztepe 18:00 Karakopru Belediyespo Keciorenguc 18:00 Diyarbakir FK AS 1977 24 Erzincanspo 18:00 Belediye Kutahyaspor Adanaspor 18:00 Orduspor 1967 Boluspor 19:00 Fethiyespor Samsunspor 21:00 Mus Spor VĐQG Ai Cập, hôm nay - 19/10 ENPPI 22:00 Pyramids FC DFB Cup, bây giờ - 19/10 Freiburg 23:00 St. Pauli Hannover 96 23:00 Dortmund Paderborn 23:00 Bremen Sandhausen 23:00 Karlsruher SC Cúp giang sơn Thổ Nhĩ Kỳ, bây giờ - 19/10 Hatayspor 23:00 Duzcespor Cúp đất nước Hà Lan, từ bây giờ - 19/10 FC Dordrecht 23:45 FC Groningen VĐQG mãng cầu Uy, bây giờ - 19/10 Jerv 23:00 Aalesund Cúp tổ quốc Áo, hôm nay - 19/10 Dornbirn 1 - 2 SK Austria Klagenfurt SV Horn 2 - 3 SV Ried Floridsdorf AC 1 - 2 LASK Grazer AK 23:00 Sturm Graz BW Linz 23:00 Wolfsberger AC VĐQG Uzbekistan, hôm nay - 19/10 Bunyodkor Tashkent 20:30 AGMK Qizilqum Zarafshon 20:30 Nasaf Qarshi VĐQG Belarus, bây giờ - 19/10 Energetik-B 17:00 Belshina Bobruisk FK Slutsk 19:00 Dinamo Minsk Dinamo Brest 22:00 Gomel VĐQG Bulgaria, hôm nay - 19/10 Botev Plovdiv 22:45 PFC CSKA-Sofia VĐQG Đài Loan, từ bây giờ - 19/10 Hang Yuan 14:00 Ming Chuan University Taipei đô thị Tatung 17:30 Taichung Futuro VĐQG Armenia, từ bây giờ - 19/10 FC Noah 18:00 BKMA Van 18:00 Urartu FC Cúp tổ quốc Cyprus, hôm nay - 19/10 Akritas Chlorakas 21:00 Omonia 29 Maiou Karmiotissa Pano Polemidion 22:00 Ypsonas Cúp đất nước Séc, hôm nay - 19/10 Slovan Velvary 20:00 Banik Ostrava SK Zapy 20:00 SK Sigma Olomouc FK Chlumec nad Cidlinou 20:00 Hradec Kralove FK MAS Taborsko 20:00 FC Zbrojovka Brno Hlucin 20:00 Viktoria Plzen Jiskra Domazlice 20:00 Sparta Prague Mlada Boleslav 20:00 SK Prostejov Slovacko 21:00 FK Varnsdorf SK Dynamo Ceske Budejovice 22:00 FC Vlasim Bohemians 1905 22:30 Trinec Dukla Praha 23:00 Slavia Prague VĐQG Ukraine, hôm nay - 19/10 Chornomoret Odessa 21:00 Zorya Dynamo Kyiv 21:00 Metalist Kharkiv FC Lviv 21:00 Veres Rivne Metalist 1925 21:00 FC Minaj Oleksandriy 21:00 Kryvbas SC Dnipro-1 21:00 Inhulets Petrove Shakhtar Donetsk 21:00 FC Kolos Kovalivka Vorskla 21:00 Rukh Lviv Cúp tổ quốc Đan Mạch, hôm nay - 19/10 Aarhus Fremad 19:30 Broendby IF Ishoej IF 20:15 Viborg FA 2000 22:00 FC Midtjylland Hobro 22:45 FC Copenhagen VĐQG Thụy Sĩ, từ bây giờ - 19/10 Winterthur 1 - 0 Sion Hạng độc nhất vô nhị Thụy Sĩ, bây giờ - 19/10 Wil 1 - 0 Lausanne Hạng duy nhất Thụy Điển, lúc này - 19/10 IK Brage 0 - 0 Skoevde AIK Cúp non sông Slovakia, hôm nay - 19/10 Ok Castkovce 19:30

Hoãn

TJ Jednota Banova Slavoj Trebisov 19:30 Trencin Tatran Presov 19:30 Zeleziarne Podbrezova FC STK 1914 Samorin 19:30 Zilina FK Brezno 19:30 Puchov Lokomotiva Devinska Nova Ves 20:00 Ruzomberok Hạng tuyệt nhất Serbia, lúc này - 19/10 OFK Vrsac 20:00 FK Graficar Cúp nước nhà Ba Lan, từ bây giờ - 19/10 Gornik Leczna 1 - 0 Korona Kielce Wisla Plock 0 - 3 Legia Warszawa Radunia Stezyca 19:00 Lechia Gdansk Resovia 22:30 Cracovia Sandecja Nowy Sacz 23:00 Warta Poznan Motor Lublin 23:00 Zaglebie Lubin Cúp non sông Hy Lạp, bây giờ - 19/10 Kalamata 19:00 Panetolikos Kallithea 19:00 PAE Veria NFC 2019 AE Larissa 19:00 Levadiakos Almopos Aridaia 19:00 Lamia Panserraiko FC 19:00 Panachaiki Asteras Tripolis 22:00 Atromitos V-League, ngày hôm qua - 18/10La Liga, hôm qua - 18/10Serie A, trong ngày hôm qua - 18/10Coppa Italia, trong ngày hôm qua - 18/10Ligue 2, ngày hôm qua - 18/10VĐQG Argentina, hôm qua - 18/10VĐQG Brazil, hôm qua - 18/10VĐQG Argentina, hôm qua - 18/10VĐQG Bỉ, trong ngày hôm qua - 18/10VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, ngày hôm qua - 18/10Hạng 2 Tây Ban Nha, hôm qua - 18/10VĐQG phái mạnh Phi, trong ngày hôm qua - 18/10Cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ, ngày hôm qua - 18/10VĐQG Ai Cập, ngày qua - 18/10Cúp tổ quốc Thổ Nhĩ Kỳ, trong ngày hôm qua - 18/10VĐQG Ai Cập, hôm qua - 18/10DFB Cup, hôm qua - 18/10Cúp quốc gia Hà Lan, ngày hôm qua - 18/10Cúp tổ quốc Áo, ngày hôm qua - 18/10Hạng duy nhất Chile, trong ngày hôm qua - 18/10VĐQG Uzbekistan, trong ngày hôm qua - 18/10VĐQG Belarus, ngày hôm qua - 18/10VĐQG Colombia, ngày hôm qua - 18/10VĐQG Bulgaria, trong ngày hôm qua - 18/10Hạng nhất Bulgaria, trong ngày hôm qua - 18/10Hạng độc nhất Armenia, ngày qua - 18/10VĐQG Ecuador, ngày hôm qua - 18/10VĐQG Cyprus, ngày qua - 18/10VĐQG Paraguay, ngày hôm qua - 18/10Cúp quốc gia Séc, trong ngày hôm qua - 18/10VĐQG Đan Mạch, ngày qua - 18/10Cúp đất nước Đan Mạch, hôm qua - 18/10Hạng tuyệt nhất Thụy Sĩ, hôm qua - 18/10VĐQG Thụy Điển, trong ngày hôm qua - 18/10Hạng độc nhất vô nhị Thụy Điển, hôm qua - 18/10Cúp tổ quốc Slovakia, ngày hôm qua - 18/10VĐQG Romania, ngày qua - 18/10Cúp tổ quốc Ba Lan, trong ngày hôm qua - 18/10VĐQG Hy Lạp, hôm qua - 18/10Cúp đất nước Hy Lạp, ngày qua - 18/10
Đà Nẵng 1 - 0 Thanh Hóa
Bình Định 2 - 1 tp hà tĩnh
SL nghệ an 1 - 2 tp sài gòn
Viettel 2 - 0 HAGL
Villarreal 2 - 0 Osasuna
Lecce 1 - 1 Fiorentina
Genoa 1 - 0 SPAL
SC Bastia 1 - 1 Bordeaux
Arsenal Fútbol Club 1 - 2 Barracas Central
Club de Gimnasia y Esgrima La Plata 0 - 0 Argentinos Juniors
Velez Sarsfield 4 - 0 Estudiantes de la Plata
Bragantino 0 - 2 Santos FC
Club Atlético Sarmiento 2 - 4 Club Atlético San Lorenzo de Almagro
Club Atlético Tucumán 1 - 1 Club Atlético Unión
Eupen 4 - 2 Oud-Heverle Leuven
Sporting Charleroi 2 - 2 Kortrijk
Sivasspor 3 - 0 Giresunspor
Ankaragucu 0 - 3 Fenerbahce
Sporting Gijon 2 - 0 Eibar
Chippa United 1 - 0 Sekhukhune United
Stellenbosc FC 0 - 2 SuperSport United
Usakspor 17:00 Amed Sportif
Kasimpasa 2 - 1 Icel Idman Yurdu
Balikesirsp 17:00 Malatya Yesilyurt Belediyespo
Serik Belediyespo 2 - 1 Batman Petrolspor
Altay 1 - 2 Efeler 09
Ankaraspor 2 - 1 Pazarspor
Manisa FK 2 - 2 Eynesil Belediyespo
Rizespor 3 - 0 Boyabat 1868 Spor
Aswan FC 0 - 1 Al-Ittihad Al-Sakandar
Kayserispor 2 - 1 Igdir FK
National bank 1 - 1 Pharco FC
Stuttgarter Kickers 0 - 2 E.Frankfurt
VfB Lubeck 0 - 3 Mainz
Waldhof Mannheim 0 - 1 1. FC Nuremberg
RB Leipzig 4 - 0 Hamburger SV
FC Eindhoven 1 - 0 Willem II
WSG Tirol 1 - 4 Rapid Wien
Barnechea 2 - 0 CD Arturo Fernandez Vial
Melipilla 2 - 1 Santiago Morning
Neftchi Fargona 1 - 2 Navbahor Namangan
Pakhtakor Tashkent 5 - 2 Kokand 1912
Sogdiyona Jizzax 0 - 1 Surkhon-201
FC Minsk 5 - 0 Slavia Mozyr
Torpedo Zhodino 1 - 0 FK Vitebsk
Shakhtyor Soligorsk 3 - 0 Arsenal Dzerzhinsk
Envigado 2 - 0 Atletico Junior
Deportivo Cali 1 - 1 Once Caldas
Alianza Petrolera 0 - 2 America de Cali
Beroe 0 - 4 Ludogorets
Ludogorets Razgrad II 1 - 0 Botev Plovdiv II
Ararat Armenia II 18:00 West Armenia
Gandzasar 3 - 0 Urartu FC II
Nueve de Octubre 0 - 1 Cumbaya
Tecnico Universitar 3 - 1 CSD Macara
Omonia Nicosia 0 - 1 Nea Salamis
Sol de America 1 - 1 Libertad
FK Spartak Sobeslav 0 - 2 Karvina
Pribram 0 - 3 Teplice
Silkeborg 3 - 3 Randers FC
Brabrand 0 - 3 Vejle Boldklub
Naesby 1 - 2 Nykoebing FC
Thisted 2 - 1 FC Helsingoer
Vanloese 1 - 3 AaB
FC Roskilde 1 - 2 Fremad Amager
HB Koege 1 - 4 Soenderjysk
Xamax 1 - 1 Schaffhause
thun phông 1 - 3 Yverdon
IFK Gothenburg 2 - 1 Malmo FF
Landskrona BoIS 1 - 0 Vaesteraas SK
Trelleborgs FF 2 - 1 Orebro SK
Utsiktens BK 2 - 1 Halmstads BK
FK Pohronie 0 - 1 Liptovsky Mikulas
Povazska Bystrica 2 - 2 Zlate Moravce
MFK Kezmarok 0 - 1 Dukla Banska Bystrica
Humenne 2 - 1 DAC 1904 Dunajska Streda
CFR Cluj 2 - 1 Sepsi OSK
Rekord Bielsko-Bia 3 - 3 Pogon Szczecin
Zaglebie Sosnowiec 0 - 1 Rakow Czestochowa
Stal Mielec 0 - 3 Piast Gliwice
KKS 1925 Kalisz 2 - 0 Olimpia Elblag
Olympiacos 1 - 2 PAOK FC
NFC Volos 4 - 0 Ionikos